พิธีมอบตัวผู้สมัครใจเข้ารับการบำบัด โครงการชุมชนยั่งยืนในตำบลแพร่ระบาดยาเสพติดสูงสุด 100 ตำบล
#พิธีมอบตัวผู้สมัครใจเข้ารับการบำบัดโครงการชุมชนยั่งยืนในตำบลแพร่ระบาดยาเสพติดสูงสุด 100 ตำบล ตามนโยบายเร่งด่วนของรัฐบาล
วันที่ 1 ก.พ.67 เวลา 10.30 น.
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcb/1.5/16/1f538.png)
![🔹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4c/1.5/16/1f539.png)
![🔹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4c/1.5/16/1f539.png)
![🔹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4c/1.5/16/1f539.png)
ร่วมพิธีมอบตัวผู้สมัครใจเข้ารับการบำบัด โครงการชุมชนยั่งยืนในตำบลแพร่ระบาดยาเสพติดสูงสุด 100 ตำบล ตามนโยบายเร่งด่วนของรัฐบาล ณ วิทยาลัยสงฆ์พุทธโสธร มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ต.หน้าเมือง อ.เมืองฉะเชิงเทรา จว.ฉะเชิงเทรา