วันนี้ 1 ก.พ.66 พล.ต.ต.นเรวิช สุคนธวิท ผบก.ภ.จว.ฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธีเปิดศูนย์ไกล่เกลี่ยข้อพิพาทภาคประชาชนประจำสถานีตำรวจภูธรเมืองฉะเชิงเทรา
พร้อมด้วย พ.ต.อ.นิพนธ์ คล้ายสิงห์ รอง ผบก.ภ.จว.ฉะเชิงเทรา, พ.ต.อ.ณัฐจักร จันลา ผกก.สภ.เมืองฉะเชิงเทรา ข้าราชการตำรวจ สภ.เมืองฉะเชิงเทรา เจ้าหน้าที่กรมคุ้มครองสิทธิและเสรีภาพ กก.ตร.สภ.เมืองฉะเชิงเทรา และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมรับฟังขั้นตอนการไกล่เกลี่ยจากเจ้าหน้าที่กรมคุ้มครองสิทธิและเสรีภาพ ณ สถานีตำรวจภูธรเมืองฉะเชิงเทรา